Msamaha Kwa Mpenzi Wako


Hivi kweli haya ndiyo mapenzi ama naota njozi. Nimefanya kila naloweza kuliimarisha letu penzi lakini naishia kuambulia majonzi, nimekuwa mtu wa kububujikwa na machozi kwa sababu ya lako penzi, kama nimekukosea tafadhali niwie radhi mpenzi, nakupenda na amini wewe pekee ndiye uliyetimiza ndoto yangu ya mapenzi. Kila niamkapo mawazo yangu huwa kwako na upepo uvumapo huhitaji uwepo wako na hasa nikumbukapo kumbato lako, nakupenda mpenzi.

Habari wana jf, leo nimepewa story ambayo imenifurahisha na kunisikitisha kidogo. Kuna jamaa alikuwa na mpenzi wake waliedumu kwenye mahusiano kwa takribani mwaka mmoja na miezi kadhaa, baadae jamaa akaanza visa tu na kumuacha binti bila sababu za msingi. Waziri huyo pia ameiagiza taasisi ya udhibiti ubora wa mbegu tanzania. Kutimiza majukumu yao kwa kuwabaini wafanyabiashara wanaokiuka maagizo ya serikali pamoja na taratibu na sheria za nchi.

Ray njau binti nangonyani asante mngoni wetu kwa kuonyesha kuwa wa kulekule kwa akina kwa sanaa ya ngoma, nyimbo na mashairi wapo katika chati ya juu mara ya kwanza kuwafaidi nilipokutana nao kwenye msiba wa watani zao usiku mkubwa wako safi na mirindimo yao huku wakiuvamia uwanja kwa. Aisee enyi wanawake badirikeni. Utabebaje ujauzito wa mtoto mdogo wa namna ewe kijana nawe kuwa na akili timamu. Japo umeomba msamaha kweli kwa umri wako unaweza mletea mjukuu mama yako katika ugumu huu wa malezi. Wewe tu unahitajika kulelewa halafu ghafla akulee wewe na mjukuu juu tena.